Navigator
Sub Menu
Online Users

Toplam 3 kullanıcı çevrimiçi :: 2 kayıtlı, 0 gizli ve 1 misafir

Bugüne kadar en çok 62 kişi Sal Kas 28, 2017 11:36 pm tarihinde çevrimiçi oldu

Bu forumu görüntüleyen kullanıcılar: Aldenma, Derikbraw ve 1 misafir son 5 dakika öncesinden itibaren aktif olan kullanıcılar temel alınır

Last Online
Ara

Chơi bắn cá có fun88 online

PHPBB Sürüm, Eklenti ve Stillerine yer verildiği alandır.
anhsieuno

Mesajgönderen anhsieuno » Prş Tem 11, 2019 3:04 pm

cùng mang những màn bắn cá đã mắt các ngày qua, bắn cá càng to càng thu về nhiều tiền nên trò chơi bắn cá trực tuyến đang một lần nữa làm khuynh đảo trên thị trường hiện nay. Đã có cực nhiều rất người tham gia chơi và kiếm được cho mình một số tiền to từ fun88, trong đấy mang tôi và tôi mang thể chia sẻ cho các bạn những kinh nghiệm này.
Kinh nghiệm có chơi bắn cá với rất nhiều và mỗi một người chơi đều với cho mình một kinh nghiệm riêng. có mong chờ mang tới cho anh em mới tham gia trò chơi dành được chiến thắng lớn nên hôm nay tôi quyết định viết bài này để san sớt chia sẻ kinh nghiệm chơi bắn cá online của chính tôi.
Resim
1/ tập hợp bắn cá nhỏ[/b]
Mỗi loại cá lại sở hữu mỗi kích cỡ lớn bé không giống nhau và sẽ tương ứng mang số điểm khác nhau. Như loại cá nhỏ mang điểm số chỉ trong khoảng 2 điểm trở lên, loại cá lớn hơn thì với số điểm cao hơn đa dạng nhưng nó lại đòi hỏi nhiều công nghệ và đạn bắn hơn mức bình thường. Bởi thế các bạn là người chơi mới và chơi ở cấp độ đạn thấp thì nên bắn những loại cá nhỏ thôi.
Việc bạn bắn rộng rãi cá nhỏ, bắn phát nào ăn điểm phát đó hơn là bạn cứ nhắm bắn vào cá to rồi trượt lại để xổng vào tay người chơi khác.
2/ tập trung bắn vào đầu cá[/b]
giả dụ các bạn muốn bắn loại cá lớn hơn nhiều tiền hơn, ăn đa dạng điểm hơn thì tôi khuyên các bạn cứ quy tụ mục tiêu và nã súng liên tục vào ngay đầu nó để tăng cường thời cơ chết. như vậy số tiền các bạn kiếm được cũng ko phải nhỏ khi bắt được một chú đâu.
3/ chọn lựa đàn cá để bắn[/b]
Thêm một kinh nghiệm nho nhỏ nữa đó là lựa chọn bắn cá theo những đàn cá, xác suất trúng cao khi này rất cao và Không chỉ có vậy là thời cơ cá chết sẽ nhiều hơn. các bạn chỉ nên lựa chọn loại đạn hai xu và bắn liên tục cho tới lúc cá chết, sở hữu thể bắn liên tiếp từ 3-5 phát mỗi lần.
4/ Bắn cá theo phong cách đại gia: Chọn cá sở hữu số điểm cao nhất để bắn[/b]
khi nào mà các bạn đã kiếm được cho mình số tiền thắng nhất mực, bạn nên tìm cho mình cơ hội nâng cao tỉ lệ ăn tiền của mình đó là bắn vào con cá mang điểm số cao. lúc này bạn sẽ tuyển lựa loại đạn mạnh nhất, đắt nhất rồi chỉ cần tập trung bắn vào đầu nó. Chỉ cần bạn bắn được con “đầu xỏ” này thì số tiền về túi bạn sẽ tăng cường lên chóng mặt. nên nhớ là bắn liên tiếp và bắn nồng hậu vào đầu nó nhé.
5/ hội tụ cao độ[/b]
Ngoài những kỹ năng và công nghệ trên, một nhân tố mà tôi nghĩ là không thể thiếu trong trò chơi này ấy là tinh thần. Nghe như chẳng can hệ nhưng để chơi tốt trò chơi này, đề xuất các bạn sự tập hợp cao độ. Tuyệt đối ko được để những nguyên tố bên ngoài tác động đến kết quả chơi của mình, chỉ cần bạn phân tâm 1 chút là có thể con cá to sẽ bị người khác cướp mất. Như vậy nên, trước lúc vào chơi nên gạt bỏ hết sự mất tập trung và đã chơi thì chỉ vào bắn thôi đừng quan tâm phổ biến.
Kết Luận[/b]
Trên đây là đa số các kinh nghiệm hướng dẫn lập tài khoản fun88 và chơi bắn cá online của mình được đúc kết từ kinh nghiệm của bản thân khi tham gia chơi và thắng lợi. Hi vọng duyệt y bài viết này các bạn sẽ tăng kĩ năng bắn của mình và có dịp hốt được mẻ cá lớn. Chúc may mắn!

“PHPBB” sayfasına dön

Kimler çevrimiçi

Bu forumu görüntüleyen kullanıcılar: Aldenma, Derikbraw ve 1 misafir